Chào mừng bạn đến với diendan12a2
Thông báo Từ Admin
Với yêu cầu của các thành viên về việc cần một chuyên mục có khả năng tương tác giữu các thành viên đang onile với nhau
Ban quản trị Forum Đã quyết định mở thêm chức năng ; Chatbox Sẽ đáp ứng nhu cầu đó
Vậy còn trần chừ gì nữa mà chưa đăng nhập để tận hưởng nhửng thú vị đó nhỉ
Nêu có thắc mắc liên hê: Admin hoặc theo imail :(nguyenluan_edu@yahoo.com)
Thông báo Từ Admin
Với yêu cầu của các thành viên về việc cần một chuyên mục có khả năng tương tác giữu các thành viên đang onile với nhau
Ban quản trị Forum Đã quyết định mở thêm chức năng ; Chatbox Sẽ đáp ứng nhu cầu đó
Vậy còn trần chừ gì nữa mà chưa đăng nhập để tận hưởng nhửng thú vị đó nhỉ
Nêu có thắc mắc liên hê: Admin hoặc theo imail :(nguyenluan_edu@yahoo.com)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mọi ng ui! Nản wá!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ke_ma_ai_cung_biet_la_ai_
Giảng viên cấp 1
Giảng viên cấp 1
ke_ma_ai_cung_biet_la_ai_

Mọi ng ui! Nản wá! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mọi ng ui! Nản wá!   Mọi ng ui! Nản wá! EmptyWed Dec 30, 2009 8:00 pm

Mệt thật đấy! Có ai chán học đh như tui k?:-( mún về nhà wá ah!hjx
Học c3 thj mong ngóng lên đh lắm í. Đến h thì...chỉ mún way về ngày xưa thui!
Chán! Nản! Đủ mọi thứ fải lo. Giá như...cứ như ngày xưa, giá như k fải lớn, k fải nghĩ j, giá như KHÔNG...,giá như thời gian trở lại, giá như tồn tại chữ GIÁ NHƯ, thì tốt biết mấy!
Môi trường mới, bạn bè mới, kák học tập mới...nói chung j kung mới, khó thích ứng vô cùng, nản vô cùng!
Nhớ nhà, nhớ bạn!;-(
Kết quả học tập không tốt, buồn,... thương bmẹ ở nhà wá! Nhưng chẳng biết làm thế nào để tốt hơn, mặc dù đã luôn tự nhắc nhở mình cố gắng nhưng...
Mọi ng cố gắng lên nha, đừng nthế nha!:-(
Admin
superman
superman
Admin

Mọi ng ui! Nản wá! Empty
Bài gửiTiêu đề: 698749852   Mọi ng ui! Nản wá! EmptyThu Dec 31, 2009 11:25 pm

lol!
affraid
https://diendan12a2.all-up.com
dinhvedan
Giảng viên cấp 1
Giảng viên cấp 1
dinhvedan

Mọi ng ui! Nản wá! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ng ui! Nản wá!   Mọi ng ui! Nản wá! EmptyFri Jan 15, 2010 12:21 pm

Trời giờ bạn Hằng nhà ta mới biết là lên đại học chán ah
bà con thi thố thế nào chứ Dinh thì thi lại mấy môn rồi nhiều lúc thấy mình vô trách nhiệm khi ba mẹ ở nhà tằn tiện để nuôi mình ăn học mà trên đây thì con cai chỉ nghĩ đến chơi thôi không có chút nhiệt huyết phải có từ một thanh niên Sad Sad Sad Sad Sad
Nhiều lúc thấy chán vô cùng khi bạn bè thì mới hoàn toàn môi trường mới không ai hiểu mình va rất khó kiếm dc một người bạn hiểu minh ko thế cứ vô tư như ngày xưa được phải biết nhìn người để chơi và người phải tránh xa những mối quan hệ mới nhiều lúc thấy thèm cái cảm giác được ngồi trước cổng Haivina ngồi ăn bánh chuối hay thỉnh thoang được nghỉ học thì vào chợ chơi.........
Nhớ cái thời hay ở lại ăn cơm trưa những ngày lang thang nghịch ngợm khắp cái thị trấn Gia lộc bé bằng lỗ mũi hjx
Thôi bà con thi tốt nhé gặp lại vào mồng bốn tết nha
YÊU MỌI NGƯỜI NHIỀU LẮM!!!!!!!!!!!!
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Sponsored content

Mọi ng ui! Nản wá! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi ng ui! Nản wá!   Mọi ng ui! Nản wá! Empty

Mọi ng ui! Nản wá!
Trang 1 trong tổng số 1 trang